Ngắm cảnh bình minh và hoàng hôn đẹp mê hồn trên khắp thế giới

09:38 16/05

Bình minh và hoàng hôn là cảm hứng bất tận giúp các nhiếp ảnh gia có được những bức ảnh đẹp mê hồn.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 1

Bình minh tại Durde Door ở Dorset, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 2

Cảnh hoàng hôn tại Cảng Poole cũng tại Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 3

Cực quang trên đầm băng Jokulsarlon ở Iceland.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 4

Cảnh chạng vạng tối tại Cảng Wareham, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 5

Bình minh trên Vịnh Worbarrow, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 6

Bờ biển Trebarwith ở Bắc Cornwall, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 7

Thác Haifoss tại Nam Iceland.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 8

Vườn Quốc gia Lake District ở Cumbria, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 9

Bình minh tại Núi St. Michael ở Conrwall.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 10

Thành phố Dubrovnik ở Croatia.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 11

Cảng Cobb ở Lyme Regis, Dorset trong buổi sáng sớm mùa Đông.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 12

Nhà thờ trên đảo Bled ở Slovenia trong buổi hoàng hôn.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 13

Nhà thờ Bradworthu ở Bắc Devon, Anh, trong một sớm mù sương.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 14

Bờ biển Pleinmont, Guernsey, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 15

Bình minh tại Portland, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 16

Lâu đài Corfe, Dorset trong nắng sớm./.

Theo VOV

Bình luận

Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết

Gửi bình luận

Đang phát: Chương trình: Quý ông hoàn hảo
Thời sự Hưng Yên thứ 4 ngày 20/02/2019
Thời sự Hưng Yên thứ 3 ngày 19/02/2019
Thời sự Hưng Yên thứ 2 ngày 18/02/2019
Trái trang 1 - Chi tiếtTrái trang 1 - Chi tiết

CHƯƠNG TRÌNH TRUYỀN HÌNH 21/02/2019

05:30 Thể dục buổi sáng
05:45 Phim tài liệu: Vòng quay cuộc đời
06:00 Thời sự Hưng Yên
06:25 Thông tin sức khỏe
06:30 Thời sự đồng bằng sông Hồng
06:55 Phổ biến pháp luật
07:00 Phim truyện: Phụ nữ đào hoa, tập 30, 31
08:30 5 Plus: Sinh trắc vân tay
08:50 Tinh hoa Phố Hiến
09:00 Phim tài liệu: Người lính cắm bản
09:20 Lực lượng vũ trang Hưng Yên
09:30 Trà Tâm Lan – mang sức khỏe đến mọi nhà
09:45 Góc cuộc sống: Nghệ thuật viết thư pháp trên gốm
10:00 Dân ca: Câu hát mẹ ru
10:30 Tạp chí văn hóa
10:55 Thông tin sức khỏe
11:00 Thời sự đồng bằng sông Hồng
11:20 Cùng suy ngẫm: Có kiêng có lành
11:30 Bản tin trưa
11:50 Điểm báo
12:00 Phim truyện: Tuổi thanh xuân của Băng và Lửa, tập 34
12:45 Thế giới động vật: Những loài động vật nguy hiểm nhất hành tinh Amazon - Phần 1
13:10 Ca nhạc: Phố Hiến đẹp như thơ
13:25 Du lịch qua màn ảnh nhỏ: Thánh địa Mỹ Sơn bí ẩn ngàn năm
14:00 Chương trình: Quý ông hoàn hảo
15:00 Sân khấu: Vũ nữ
16:10 Giai điệu trẻ: Mỹ Tâm – Cho một tình yêu
17:10 Chương trình thiếu nhi: Bộ xương biết múa
17:20 Chuyện thật như đùa: Lười đại nhân
17:30 Phim truyện: Hạnh phúc trên mặt trăng, tập 86
18:15 Tinh hoa Phố Hiến
18:30 Dân ca: Còn mãi lời ru
18:50 Điểm báo
18:55 Thông tin sức khỏe
19:00 Tiếp sóng thời sự VTV
19:50 Thời sự Hưng Yên + Dự báo thời tiết
20:15 Thông tin sức khỏe
20:20 An ninh Hưng Yên
20:30 Phim truyện: Trả giá - Tập 19, 20
22:00 Thời sự đồng bằng sông Hồng
22:20 Phim tài liệu: Thiêng liêng 2 tiếng không biết năm xưa
22:50 Thông tin sức khỏe
23:00 Thời sự Hưng Yên
Trái trang 2 - Chi tiết
Trái trang 3 - Chi tiếtTrái trang 3 - Chi tiếtTrái trang 3 - Chi tiết