Ngắm cảnh bình minh và hoàng hôn đẹp mê hồn trên khắp thế giới

09:38 16/05

Bình minh và hoàng hôn là cảm hứng bất tận giúp các nhiếp ảnh gia có được những bức ảnh đẹp mê hồn.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 1

Bình minh tại Durde Door ở Dorset, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 2

Cảnh hoàng hôn tại Cảng Poole cũng tại Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 3

Cực quang trên đầm băng Jokulsarlon ở Iceland.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 4

Cảnh chạng vạng tối tại Cảng Wareham, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 5

Bình minh trên Vịnh Worbarrow, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 6

Bờ biển Trebarwith ở Bắc Cornwall, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 7

Thác Haifoss tại Nam Iceland.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 8

Vườn Quốc gia Lake District ở Cumbria, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 9

Bình minh tại Núi St. Michael ở Conrwall.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 10

Thành phố Dubrovnik ở Croatia.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 11

Cảng Cobb ở Lyme Regis, Dorset trong buổi sáng sớm mùa Đông.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 12

Nhà thờ trên đảo Bled ở Slovenia trong buổi hoàng hôn.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 13

Nhà thờ Bradworthu ở Bắc Devon, Anh, trong một sớm mù sương.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 14

Bờ biển Pleinmont, Guernsey, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 15

Bình minh tại Portland, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 16

Lâu đài Corfe, Dorset trong nắng sớm./.

Theo VOV

Bình luận

Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết

Gửi bình luận

Đang phát: Phim truyện: Đặc vụ ở Ma Cao, tập 13, 14
Thời sự Hưng Yên thứ 4 ngày 21/11/2018.
Thời sự Hưng Yên thứ 3 ngày 20/11/2018.
Thời sự Hưng Yên thứ 2 ngày 19/11/2018.
Trái trang 1 - Chi tiếtTrái trang 1 - Chi tiết

CHƯƠNG TRÌNH TRUYỀN HÌNH 21/11/2018

05:30 Thể dục buổi sáng
05:40 Phim tài liệu: Người phụ nữ Ê đê vượt lên tập tục
06:00 Thời sự Hưng Yên
06:30 Thời sự đồng bằng sông Hồng
06:50 Phổ biến pháp luật
07:00 Phim truyện: Định mệnh hạnh phúc, tập 119 + Tuổi thanh xuân của băng và lửa- Tập 1
08:30 Tạp chí sức khỏe và đời sống
09:00 Phim tài liệu: Dấu son người xứ nhãn
09:20 5 plus: Trên đời này chuyện gì cũng có thể xảy ra - Phần 2
10:00 Dân ca: Ai xuôi về
10:30 Tạp chí văn hóa
10:50 An ninh Hưng Yên
11:00 Thời sự đồng bằng sông Hồng
11:20 Cùng suy ngẫm: Tiết kiệm
11:30 Bản tin trưa
11:50 Điểm báo
12:00 Phim truyện: Lắng nghe trái tim, tập 28
12:45 Thế giới động vật: Những con sư tử cuối cùng, phần 1
13:05 Hộp thư truyền hình
13:15 Chuyên mục An ninh
13:25 Ca nhạc: Phù sa nồng nàn
13:40 Du lịch qua màn ảnh nhỏ: Những con phố ngắn nhất Hà Nội - Phần 3
14:00 Góc cuộc sống: Người giữ tên phố Lò Rèn
14:15 Phim tài liệu: Sống sót
14:30 Tạp chí sức khỏe và đời sống
15:00 Sân khấu: Mặt trời đêm thế kỷ
16:35 Tạp chí văn hóa
17:00 Chương trình thiếu nhi: Thủ phạm là ai
17:10 Chuyện thật như đùa: Thám tử đại tài
17:30 Phim truyện: Bắt lấy thiên thần, tập 29
18:30 Tạp chí văn hóa
18:55 Thông tin sức khỏe
19:00 Tiếp sóng thời sự VTV
19:50 Thời sự Hưng Yên + Dự báo thời tiết
20:20 Thông tin sức khỏe
20:25 Cải cách hành chính
20:30 Phim truyện: Đặc vụ ở Ma Cao, tập 13, 14
22:00 Thời sự đồng bằng sông Hồng
22:20 Khắp nơi ca hát: Tiếng hát Trường THPT Chuyên Hưng Yên
22:50 Tinh hoa Phố Hiến
23:00 Thời sự Hưng Yên
Trái trang 2 - Chi tiết
Trái trang 3 - Chi tiếtTrái trang 3 - Chi tiếtTrái trang 3 - Chi tiết