Ngắm cảnh bình minh và hoàng hôn đẹp mê hồn trên khắp thế giới

09:38 16/05

Bình minh và hoàng hôn là cảm hứng bất tận giúp các nhiếp ảnh gia có được những bức ảnh đẹp mê hồn.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 1

Bình minh tại Durde Door ở Dorset, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 2

Cảnh hoàng hôn tại Cảng Poole cũng tại Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 3

Cực quang trên đầm băng Jokulsarlon ở Iceland.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 4

Cảnh chạng vạng tối tại Cảng Wareham, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 5

Bình minh trên Vịnh Worbarrow, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 6

Bờ biển Trebarwith ở Bắc Cornwall, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 7

Thác Haifoss tại Nam Iceland.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 8

Vườn Quốc gia Lake District ở Cumbria, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 9

Bình minh tại Núi St. Michael ở Conrwall.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 10

Thành phố Dubrovnik ở Croatia.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 11

Cảng Cobb ở Lyme Regis, Dorset trong buổi sáng sớm mùa Đông.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 12

Nhà thờ trên đảo Bled ở Slovenia trong buổi hoàng hôn.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 13

Nhà thờ Bradworthu ở Bắc Devon, Anh, trong một sớm mù sương.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 14

Bờ biển Pleinmont, Guernsey, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 15

Bình minh tại Portland, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 16

Lâu đài Corfe, Dorset trong nắng sớm./.

Theo VOV

Bình luận

Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết

Gửi bình luận

Truyền hình trực tuyến
Đang phát: Phim tài liệu: Nghị lực và con tim
Thời sự Hưng Yên thứ 4 ngày 18/07/2018
Thời sự Hưng Yên thứ 4 ngày 18/07/2018
Thời sự Hưng Yên thứ 3 ngày 17/07/2018
Thời sự Hưng Yên thứ 2 ngày 16/07/2018
Trái trang 1 - Chi tiếtTrái trang 1 - Chi tiếtTrái trang 1 - Chi tiết

CHƯƠNG TRÌNH TRUYỀN HÌNH 19/07/2018

05:30 Thể dục buổi sáng
05:40 Phim tài liệu: Vợ chồng bác Dân
06:00 Thời sự Hưng Yên
06:25 Thông tin sức khỏe
06:30 Thời sự đồng bằng sông Hồng
06:50 Phổ biến pháp luật
07:00 Phim truyện: Cạm bẫy ái tình, tập 49, 50
08:30 Tạp chí sức khỏe và đời sống
09:00 Phim tài liệu: Ngày kinh hoàng
09:205 5Plus: Chiến dịch quảng cáo thời trang - Phần 2
09:45 Góc cuộc sống: Người gọi hồn quạt cổ
10:00 Dân ca: Tìm mình trong câu hát
10:30 Tạp chí văn hóa + Tinh hoa
11:00 Thời sự đồng bằng sông Hồng
11:20 Cùng suy ngẫm: Kiềm chế lòng tham
11:30 Bản tin trưa
11:50 Điểm báo
12:00 Phim truyện: Anh hùng Hong gil dong, tập 5
12:50 Thế giới động vật: Những con sư tử cuối cùng, phần 2
13:05 Ca nhạc: Bài ca quê hương
13:20 Du lịch qua màn ảnh nhỏ: Mê Koong ký sự - Tập 19
13:35 Giai điệu trẻ: Mỹ Tâm - Cho một tình yêu
14:00 Quý ông hoàn hảo
15:00 Sân khấu: Gió từ những cánh đồng
16:35 Phim tài liệu: Nghị lực và con tim
17:00 Chuyện thật như đùa: Trò trẻ con
17:10 Chương trình thiếu nhi: Chiếc khăn lụa xanh
17:30 Phim truyện: Ngược lối yêu thương, tập 33
18:30 Dân ca: Ký ức kinh kỳ
18:50 Điểm báo + Thông tin sức khỏe
19:00 Tiếp sóng thời sự VTV
19:50 Thời sự Hưng Yên + Dự báo thời tiết
20:15 Thông tin sức khỏe
20:20 Lực lượng vũ trang Hưng Yên
20:30 Phim truyện: Hợp đồng tình yêu - Tập 2, 3
22:00 Thời sự đồng bằng sông Hồng
22:20 Phim tài liệu: Ngày kinh hoàng
22:50 Thông tin sức khỏe
23:00 Thời sự Hưng Yên
Trái trang 2 - Chi tiết
Trái trang 3 - Chi tiết