Ngắm cảnh bình minh và hoàng hôn đẹp mê hồn trên khắp thế giới

09:38 16/05

Bình minh và hoàng hôn là cảm hứng bất tận giúp các nhiếp ảnh gia có được những bức ảnh đẹp mê hồn.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 1

Bình minh tại Durde Door ở Dorset, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 2

Cảnh hoàng hôn tại Cảng Poole cũng tại Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 3

Cực quang trên đầm băng Jokulsarlon ở Iceland.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 4

Cảnh chạng vạng tối tại Cảng Wareham, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 5

Bình minh trên Vịnh Worbarrow, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 6

Bờ biển Trebarwith ở Bắc Cornwall, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 7

Thác Haifoss tại Nam Iceland.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 8

Vườn Quốc gia Lake District ở Cumbria, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 9

Bình minh tại Núi St. Michael ở Conrwall.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 10

Thành phố Dubrovnik ở Croatia.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 11

Cảng Cobb ở Lyme Regis, Dorset trong buổi sáng sớm mùa Đông.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 12

Nhà thờ trên đảo Bled ở Slovenia trong buổi hoàng hôn.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 13

Nhà thờ Bradworthu ở Bắc Devon, Anh, trong một sớm mù sương.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 14

Bờ biển Pleinmont, Guernsey, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 15

Bình minh tại Portland, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 16

Lâu đài Corfe, Dorset trong nắng sớm./.

Theo VOV

Bình luận

Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết

Gửi bình luận

Truyền hình trực tuyến
Đang phát: Phim truyện: Người yêu cũ của chồng, tập 25 + Lắng nghe trái tim - Tập 1
Thời sự Hưng Yên thứ 2 ngày 21/05/2018.
Thời sự Hưng Yên thứ 2 ngày 21/05/2018.
Thời sự Hưng Yên chủ nhật ngày 20/05/2018.
Thời sự Hưng Yên thứ 7 ngày 19/05/2018.
Trái trang 1 - Chi tiếtTrái trang 1 - Chi tiếtTrái trang 1 - Chi tiết

CHƯƠNG TRÌNH TRUYỀN HÌNH 22/05/2018

05:30 Thể dục buổi sáng
05:40 Phim tài liệu: Những cánh thư những cuộc đời
06:00 Thời sự Hưng Yên
06:25 Thông tin sức khỏe
06:30 Thời sự đồng bằng sông Hồng
06:40 Phổ biến pháp luật
07:00 Phim truyện: Nước mắt phụ nữ, tập 20, 21
08:30 Tạp chí sức khỏe và đời sống
09:00 Khách mời văn nghệ sĩ:
10:00 Dân ca: Thắm tình quan họ
10:30 Tạp chí văn hóa + Phổ biến pháp luật
11:00 Thời sự Đồng bằng sông Hồng
11:30 Bản tin trưa
11:50 Điểm báo
12:00 Phim truyện: Hoa bay, tập 3
12:50 Thế giới động vật: Những con sư tử cuối cùng, phần 2
13:05 Ca nhạc: Tình ca mùa lá rụng
13:25 Du lịch qua màn ảnh nhỏ: Non nước Ngũ Hành Sơn
13:50 Phim tài liệu: Lời ru đồng đội
14:20 Góc cuộc sống: Người gọi hồn quạt cổ
14:30 Ca nhạc: Bản tình ca người lính Trường Sơn
15:00 Sân khấu: Bão rừng
16:35 Tạp chí văn hóa
17:00 Chương trình Ếch xanh kể chuyện
17:10 Chương trình thiếu nhi: Cái tội ăn mảnh - Phần 2
17:30 Phim truyện: Cạm bẫy thiên thần, tập 11
18:30 Dân ca: Ngân vang làn điệu chèo truyền thống
18:50 Điểm báo + Thông tin sức khỏe
19:00 Tiếp sóng thời sự VTV
19:50 Thời sự Hưng Yên + Dự báo thời tiết
20:20 Thông tin sức khỏe
20:30 Phim truyện: Người yêu cũ của chồng, tập 25 + Lắng nghe trái tim - Tập 1
22:00 Thời sự đồng bằng sông Hồng
22:20 Phim tài liệu: Sức mạnh niềm tin
22:45 Góc cuộc sống:
23:00 Thời sự Hưng Yên
Trái trang 2 - Chi tiết
Trái trang 3 - Chi tiết