Ngắm cảnh bình minh và hoàng hôn đẹp mê hồn trên khắp thế giới

09:38 16/05

Bình minh và hoàng hôn là cảm hứng bất tận giúp các nhiếp ảnh gia có được những bức ảnh đẹp mê hồn.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 1

Bình minh tại Durde Door ở Dorset, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 2

Cảnh hoàng hôn tại Cảng Poole cũng tại Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 3

Cực quang trên đầm băng Jokulsarlon ở Iceland.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 4

Cảnh chạng vạng tối tại Cảng Wareham, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 5

Bình minh trên Vịnh Worbarrow, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 6

Bờ biển Trebarwith ở Bắc Cornwall, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 7

Thác Haifoss tại Nam Iceland.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 8

Vườn Quốc gia Lake District ở Cumbria, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 9

Bình minh tại Núi St. Michael ở Conrwall.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 10

Thành phố Dubrovnik ở Croatia.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 11

Cảng Cobb ở Lyme Regis, Dorset trong buổi sáng sớm mùa Đông.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 12

Nhà thờ trên đảo Bled ở Slovenia trong buổi hoàng hôn.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 13

Nhà thờ Bradworthu ở Bắc Devon, Anh, trong một sớm mù sương.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 14

Bờ biển Pleinmont, Guernsey, Anh.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 15

Bình minh tại Portland, Dorset.

ngam canh binh minh va hoang hon dep me hon tren khap the gioi hinh 16

Lâu đài Corfe, Dorset trong nắng sớm./.

Theo VOV

Bình luận

Tối thiểu 10 chữ Tiếng việt có dấu Không chứa liên kết

Gửi bình luận

Đang phát: Bản tin trưa
Thời sự Hưng Yên thứ 4 ngày 19/09/2018
Thời sự Hưng Yên thứ 3 ngày 18/09/2018
Thời sự Hưng Yên thứ 2 ngày 17/09/2018
Trái trang 1 - Chi tiếtTrái trang 1 - Chi tiếtTrái trang 1 - Chi tiết

CHƯƠNG TRÌNH TRUYỀN HÌNH 20/09/2018

05:30 Thể dục buổi sáng
05:40 Phim tài liệu: Linh mục Hồ Thái Bạch
06:00 Thời sự Hưng Yên
06:30 Thời sự đồng bằng sông Hồng
07:00 Phim truyện: Lắng nghe trái tim, tập 40, 41
08:35 Tạp chí sức khỏe
09:00 Phim tài liệu: Chua me đất
09:40 Giới thiệu sản phẩm Công ty Trà Tâm Lan
09:50 Thông tin sức khỏe
10:00 Dân ca: Hoa thơm bướm lượn
10:30 5 Plus: Ngày đại kỵ
11:00 Thời sự đồng bằng sông Hồng
11:20 Cùng suy ngẫm: Chữ tình chữ tiền
11:30 Bản tin trưa
11:50 Điểm báo
12:00 Phim truyện: Thử thách cuộc sống, tập 5
12:45 Thế giới động vật: Những loài động vật nguy hiểm nhất hành tinh, phần 5
13:10 Ca nhạc: Nhớ quê
13:25 Du lịch qua màn ảnh nhỏ: Mê Kông ký sự, tập 82
13:45 Góc cuộc sống: Người chế tác nhạc cụ truyền thống
14:00 Chương trình: Quý ông hoàn hảo
15:00 Sân khấu: Thiên đường
16:30 Di sản văn hóa: Hồn chiêng xứ Mường
17:05 Chương trình thiếu nhi: Cú mèo và gõ kiến
17:20 Chuyện thật như đùa: Chuyện của Tùng
17:30 Phim truyện: Chhan chhan xinh đẹp, tập 19
18:30 Dân ca: Bác Hồ - gương người sáng mãi
18:50 Điểm báo + Thông tin sức khỏe
19:00 Tiếp sóng thời sự VTV
19:50 Thời sự Hưng Yên + Dự báo thời tiết
20:15 Thông tin sức khỏe
20:20 An ninh Hưng Yên
20:30 Phim truyện: Hoa bay, tập 12, 13
22:00 Thời sự đồng bằng sông Hồng
22:20 Phim tài liệu: Một tấc đất không lùi
23:00 Thời sự Hưng Yên
Trái trang 2 - Chi tiết
Trái trang 3 - Chi tiếtTrái trang 3 - Chi tiết